ราคา 1840000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 73600.00 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 5
โครงการ ไม่ได้ระบุ | เดอะ ซี้ด สาทร-ตากสิน | The Seed Sathon-Taksin | the seed sathorn-taksin | The Seed สาทร-ตากสิน

อาร์ตออฟลิฟวิ่ง
0969744749
2021-03-22 19:50:56.0
เลขที่ประกาศ: 339229
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขาย The seed สาทร-ตากสิน ชั้น 5 (AOL-EC11-1809145)

ด้วยทำเลคุณภาพใกล้สถานีรถไฟฟ้าวงเวียนใหญ่ เพียง 300 เมตร

รายละเอียดห้อง
ขนาดห้อง 25.25 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ชั้น 5

- ระบบ CCTV / Access Card
- เจ้าหน้าที่รักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง
- ลิฟต์ 2 ตัว
- สิทธิในการผ่านเข้าออกรถยนต์ในทรัพย์ส่วนกลางไม่ระบุตำแหน่งในการจอดจำนวน 1 คัน

สถานที่ใกล้เคียงสำคัญ
- BTS วงเวียนใหญ่
- BTS กรุงธนบุรี
- ห้างสรรพสินค้าเดอะแพลตฟอร์ม
- เสนาเฟส
- โรงเรียนกงลี้จงซัน

ราคาขาย 1,840,000 บาท

สนใจติดต่อ : บริษัท อาร์ต ออฟ ลิฟวิ่ง พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
โทร : (ออฟฟิศ) 096-974-4749 , 02-440-1511
Line Add :@aolproperty หรือ @aol_property

หรือติดต่อได้ตามช่องทาง ดังนี้ :
WEB : www.aolproperty.com
Facebook : www.facebook.com/aolproperty
IG : aolproperty9
Twitter : aolproperty

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนกรุงธนบุรี ซอย1
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
924.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง:
248 (อาคารที่ 1) ห้อง
ชื่อบริษัทเจ้าของโครงการ:

เบอร์โทรโครงการ:

เว็บไซต์โครงการ: